การประชุมชมรม Hosting #2 กับ TWA

นายคัน

เอ่อ รู้สึกผมยังเป็น โด่เด่ … ที่ยังไม่เป็นสมาชิกเต็มขั้นในบอร์ดน่ะครับ เอ่ ผมลืมทำอะไรไปรึเปล่าหนอ

นายคัน

เอ่อ รู้สึกผมยังเป็น โด่เด่ … ที่ยังไม่เป็นสมาชิกเต็มขั้นในบอร์ดน่ะครับ เอ่ ผมลืมทำอะไรไปรึเปล่าหนอ

คงเพราะไม่มี id ในบอร์ดค่ะ เลยทำให้พี่ pizzaman add user ไม่ได้
คาดว่าเดี๋ยวคงจะทำให้ค่ะ

เรียบร้อยครับ

เรียบร้อยครับ

ขอบคุณค่ะพี่ ตอนนี้ยังคงรอสมาชิกที่เข้าประชุมติดต่อมาค่ะ จะได้เริ่มเป็นกลุ่มก้อนมากขึ้น

อยากเข้ามั่งจัง แบบว่าชอบเสือกหง่ะ ขอเข้าไปหน่อยนะ

ขอผมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

ขอผมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

ส่ง pm อีเมลมาเลยค่ะ

สมาชิกท่านใดที่ร่วมลงชื่อในการประชุมครั้งที่ 2 เกี่ยวกับการจัดตั้งชมรมโฮสติ้ง
ขอให้ช่วย PM user ที่ใช้ใน board นี้ไปยังพี่ pizzaman เพื่อให้พี่ pizzaman
กำหนด authorize ให้ใหม่ จะได้เข้าไปพูดคุยเฉพาะ hosting member section ได้ค่ะ

เพิ่มไปอีก 1 ครับวันนี้

ประชุมครั้งที่ 3 กำหนดล่วงหน้าเป็น วันอาทิตย์ที่ 23 มกราคม 2548 เวลาประมาณบ่าย 2 - 4 โมงเย็น ได้สถานที่ยังครับ :stuck_out_tongue:

วันนี้เพิ่มสมาชิกไปอีก 1

การประชุมครั้งหน้า agenda เป็นยังไงครับ หรือ จะเอาไปแยกเป็นหัวข้อใหม่
ดีกว่าไหมครับ