ใช้ Hostbill สิครับ คุ้มฝุดๆ

เห็นมีคนถามถึงเยอะ อิอิ

อัพมันทุกวัน 555

โหอัพทุกวัน

เขาขยันครับ ต่างกับ WHMCS ฮ่าๆๆ

โห อัพเดตรายวันกันเลยทีเดียว ไม่เคยใช้แฮะ ถามเป็นความรู้นิดนึงครับ ตัวนี้เวลา update นี่คือกดจากหน้าเว็บได้เลยแบบ wordpress หรือว่าต้อง upload ไฟล์เอาเองอ่ะครับ

หลังการอัปเกรดไม่ทราบว่า มีปัญหาไรไหมครับ
ผมใช้ของ whmcs หลังการอัปเดททีมันมีปัญหากับเกือบทุกครั้งเลย

กดได้ครับ แต่ไม่เคยลอง อัพมือเอาครับชัวร์ดี

แล้วแต่ version ครับ บางทีอัพแก้บักเก่า เจอบักใหม่ ก็มี
เป็นเรื่องธรรมดาที่เพราะคงไม่มีทำ regression test

เดี๋ยวนี้ยังมี License แบบรายเดือน/ปีอยู่หรือเปล่าครับ อยากลองใช้แต่ไม่มี Demo เหมือนอีกเจ้า

ไม่มีแล้วครับ