ต้องการเช่า Host ลองเสนอราคามานะ

:rolleyes: มีโดเมนหลายตัวที่จดไว้ แต่เป็น ฟอร์เวิร์ด ยูอาร์แอลหมด ยังไม่ได้เช่า โอสท์
รบกวนท่านเจ้าของโอสททั้งหลายลองเสนอราคามานะครับว่าที่ได้ ผมพอใจที่สุด (อย่าว่ากันนะ แบบว่างบจำกัดน่ะ)
ขอทราบ การรองรับฟีเจอร์ การบริการเหนือกว่าเจ้าอื่นอย่างไร
ผมต้องการ โดเมนละ 100 mb , unlimit pop3, support asp, cgi-perl, php, shtml, database,

My domain :

กรุณาเสนอราคามาที่ prayad@supap.com (Forward e-mail)
or post on my webboard at www.supap.com

จะพิจารณาก่อนสิ้นปี และขอสงวนสิทธิ์ในการพิจารณา

_สุภาพ.คอม