ถามเรื่อง host นอกหน่อยครับ

ถามเรื่อง host นอกหน่อยครับ พอดีเพื่อนจะทำ website การพนัน จะจด host นอกที่ไหนที่เค้ารับ บ้างครับ ที่เค้าไม่ไล่ ใครพอทราบ แนะนำ web หน่อยครับ

ผมก็ไม่ได้มาแนะนำ host นอกให้คุณนะครับ
เพียงแต่มาบอกว่า เงินที่ได้จากการพนัน มันเป็นเงินร้อนนะครับ
มันมาอยู่กับคุณได้แปปเดียว ก็จะมีเหตุให้เสียมันไปง่ายๆ

รวยชาตินี้ แต่จนไปอีก 10 ชาติ ไม่น่าจะคุ้มนะครับ

เตือนเพราะหวังดีนะครับ แต่หากทำให้ไม่สบายใจ ต้องขอโทษด้วยจริงๆ
ไม่ได้มีเจตนากวน หรือป่วนแต่อย่างใด