ต้องการ host ที่รองรับ Streaming Media ครับ

ต้องการ host ที่รองรับ Streaming Media แบบ on demand

เป็น live stream (แบบถ่ายทอดสดอย่างเดียว) หรือ on demand (แบบเดียวกะ youtube) ครับ

แบบ on demand

โทรเข้ามาสอบถามทางผมได้ครับ 02-9302622

ไม่ทราบว่าได้ host ที่ต้องการแล้วหรือยังครับ

ถ้ายังไม่ได้ เมล์คุยกันนะครับ admin@richbot.com

ฉลองเปิด server บริการให้เป็นพิเศษครับ

เจ้าของกระทู้เขาถามตั้งแต่ปี 2009 นะครับ ตอนนี้ปี 2011 แล้ว

กระทู้เก่า ขุดใหม่ : )