ถ้าเช่า host จาก servage มาทำอัพไฟล์?

ถ้าเกิดผมเช่า host จาก servage มาทำอัพไฟล์ ผมอัพอย่างเดียวให้คนอื่นมาโหลด แบบนี้จะได้รึป่าวครับ… หรือว่า ท่านไหนเปิดบริการ ทำอัพไฟล์ ลองเสนอราคามาหน่อยครับ ผมอัพแจกให้คนอื่นโหลดอย่างเดียวครับ

Servage ทำโฮสอัพไฟล์ไม่ได้นะครับ เขาไม่อณุญาติ เหตุผลเพราะว่า สคริบพวกนี้กินระบบมากมาย

ส่วนมากที่เขาทำกันน่ะ คือเขาตั้ง Server เองครับ หรือไม่ก็เช่า Dedicated

ไม่เชิงว่าอัพไฟล์น่ะครับ แต่ประมานว่า ผมอัพเองแล้วให้คนอื่นมาโหลด…

ก็กลุ่มเดียวกันครับผม ทาง servage เขาไม่อนุญาติครับ กินทรัพยากรเครื่อง

แนะนำให้วางเครื่องเองหรือเช่า Dedicated ตามที่คุณ superdog แนะนำจะเวิร์คกว่าครับ

อับเองน่าจะได้ครับ ไม่น่ามีปัญหา

ใครมี plan อัพไฟล์ให้เช่ามั่งไหมคับ ขอแบบ plan เริ่มต้นก่อนน่ะคับ ค่อยขยับขยาย

แค่ลง SMF พี่ก็ระงับการใช้งานแล้ว…

แบบนี้ ผู้ให้บริการผิดมั้ยครับ ถ้าเป็นลูกค้าภายในประเทศแล้วคิดจะเอาเรื่อง ทำได้รึป่าว กฎหน้า เว็บก็ไม่มีนะ ว่าห้ามใช้ cms หรือ ยังไง

บริการไฟล์เซิฟเวอร์
เริ่มที่ต้นที่ 20 GB

20 GB 2000.-/เดือน
40 GB 3000.-/เดือน
80 GB 4000.-/เดือน

Unlimited monthly traffic !!

สนใจติตด่อ
MSN :

เครื่องโหลดบิทผมก็ให้ลูกค้าใช้นะ อับไฟล์เนี้ย แต่ไม่ยักจะมีใครใช้เลย

เดือนเท่าไรครับ

ขายของไม่ดูคำถามเลยนะครับ

ใช่ครับพี่ต้าสุดยอดโฮส เขาถามว่า “ถ้าเช่า host จาก servage มาทำอัพไฟล์ ?” ครับ

ไม่ใช่ผู้ให้บริการรายใดมีบริการ Files Server ครับ

ท่านไหนเปิดบริการ ทำอัพไฟล์ ลองเสนอราคามาหน่อยครับ

[quote author=ta_sudyodhost link=topic=6566.msg61422#msg61422 date=1179984342]
ท่านไหนเปิดบริการ ทำอัพไฟล์ ลองเสนอราคามาหน่อยครับ

ท่าทางจะอับคลิปโป้ แน่ๆๆ อิอิ :unsure: :sleep:

ผมเพิ่งโดนมาสดๆ สคิปเว็บบอร์ดเบาๆ มันบอกว่าสคิปผมกิน CPU ซะง้าน เซงเป็ด