มีใครเคยใช้ host ของ deeserver.net บ้างครับ

มีใครเคยใช้ host ของ deeserver.net บ้างครับ เห็นว่ามี Ms SQL Server ให้ใช้งานด้วย
เลยอยากสอบถามผู้ที่เคยใช้บริการครับ ว่าเป็นอย่างไรบ้าง
และของ ohohost.com ด้วยครับ ว่าเป็นอย่างไร

ขอบคุณมากครับ :lol:

ไม่เคยใช้ แต่ พี่แสง ก็ดีครับ

พี่แสงตะวันเหรอครับ ^^’

ที่ผ่านมายังไม่เคยใช้บริการของ deeserver.net นะครับ
แต่เท่าที่เจอกันที่ NOC แล้วพี่เค้ารับผิดชอบงานดีครับ
ฉะนั้น ลุกค้าก็น่าจะเบาใจได้หน่อยครับ ว่าคุณแสนศักดิ์ (พี่แสน)
ของเราบริการ สู้ตายฮ๊า!!

ขอบคุณครับ
ปุ๊ก

Confirm อีกคนครับ พี่แสน สู้ ๆ สู้ตาย อยู่แว้ววว

ของพี่แสนก็โอเคนะครับ ลองคุยกะแกดู แกคุยดีครับ :smiley:

พี่แสนเป็นคนคุยสนุกครับ ฮาาาา :wink:

จริง ๆ เหรอเนี่ย

เท่าที่ผมเคยใช้ ของ deeserver.net ใช้งานดี สบายใจ เป็นกันเอง ขนาดผมเขียน script ผิดเครื่องนิ่ง MySQL เดี้ยงทั้งวัน
พี่แสนแกก็ยังบอกว่า “ไม่เป็นไรครับ แหะๆ …”

ถ้าได้ลองใช้จะติดอกติดใจ :rolleyes: ฟันธง !

อุ อุ เว็บของคุณ banban ระวัง ICT หน่อยนะครับ เสียดาย ของสวยงาม :lol:

อุ อุ เว็บของคุณ banban ระวัง ICT หน่อยนะครับ เสียดาย ของสวยงาม :lol:

น่านซิครับ :nuts:

B)

จะกลัวอารัย ก็เวป www.abday.com ไม่มีรูปโป๊นี่นา ประกาศไว้ชัดเจน ใครโพสรูปโป๊ ลบรายชื่ออกจากระบบทันที

แค่เซ๊กซี่ น่า … มองสรรพสิ่ง เป็นเรื่องไร้แก่นสารเสียบ้าง จะสอนให้เด็กแข่งกันเรียน แข่งกันรับแต่เทคโนโลยี แข่งกันสอบเข้ามหาลัยไปถึงใหนกันครับพี่น้อง …

อ้าว โทษที ไม่เกี่ยวกะหัวข้อกระทู้ แต่ มาแก้ตัว (น้ำขุ่นๆ)

แต่ deeserver.net ใช้ดีครับ ผมโดนให้ออกมาเพราะรูปโป๊ หน่ะแหละ (อ้าว!)

Deeserver ดีครับพี่แสนใจดีตอบคำถามหมด
ตอนนี้จะเข้าไปใช้บริการครับแต่สู้ราคาไม่ไหว
เลยไปเจอ NETWORKTHAI เนี่ยแหละครับเน่าจริง

Confirm ว่าดีอีกคนครับ … เคยจะให้คุณแสนดูแลเครื่องให้ เห็นบนเว็บ deeserver บอกเดือนละพันต่อเครื่อง คุณแสนบอกว่าไม่รับเงินครับ ดูแลให้ฟรีครับ … (แบบนี้ก็มีในโลกครับ) …