ใครใช้ HINET BY cAT บ้าง

ใครใช้ HINET BY cAT บ้างเห็นเขาว่าดี ลากสายมาโดยตรง ใครใช้บ้างเป็นยังไงบ้าง เสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างครับ ขอบคุรคับ
กอล์ฟ
(กรุณา อย่า - ผมเลย สงสารเด็กน้อยด้วย แสดงความคิดเห็นนิดนึงก็ -)

เคยใช้ครับ เมื่อปีที่แล้ว แต่เปลี่ยนมา maxnet ตั้งแต่ ต้นปี เพราะว่า…รับไม่ได้กับความเร็ว (ที่อื่นผมไม่ทราบนะครับ)

Hi Net by CAT 2M แชร์ 50 นะครับ

[quote author=WebHostDD link=topic=4868.msg40267#msg40267 date=1164701937]
เคยใช้ครับ เมื่อปีที่แล้ว แต่เปลี่ยนมา maxnet ตั้งแต่ ต้นปี เพราะว่า…รับไม่ได้กับความเร็ว (ที่อื่นผมไม่ทราบนะครับ)

Hi Net by CAT 2M แชร์ 50 นะครับ

ปกติ…ผมไม่ได้ใช้ function ± เลยครับ ไม่ต้องกังวลครับ ไม่ได้ - จากผมแน่นอน แต่ก็ไม่ให้ + ด้วยเช่นกัน
เขาเรียกว่า… ความเลวไม่มี ความดีไม่ปรากฎ อยู่ไปก็ไม่รุ่ง (อะไรประมานนั้น ฮ่าฮ่า)

พูดคุยเล่นด้วยนะครับ ผมชอบความกันเอง…

แปลกดีนะ เวลาคน + ให้ใครเค้าจะโพสบอกว่า +1 แต่ทำไมเวลา - ไม่มีบอกมั่งเลยหว่า

[quote author=Opteron link=topic=4868.msg40293#msg40293 date=1164724140]
แปลกดีนะ เวลาคน + ให้ใครเค้าจะโพสบอกว่า +1 แต่ทำไมเวลา - ไม่มีบอกมั่งเลยหว่า

เหมือนกันครับ เพราะบางที่ บางกระทู้ ผู้สรรหาข้อมูลหรือผู้ตอบ ดีมากๆ แต่อาจจะไม่ได้เป็นประดยชน์กับผมโดยตรง หรือไม่มีความรู้ตรงนั้น ก็เลยไม่ได้แจมในกระทู้ แต่เมื่อเห็นว่าดี ก็ +1 ให้ (ยังเคย +2 ในบางกระทู้เลยครับ)

เหมือนกันครับ