สาเหตุที่ทำให้เด็กๆ วัยรุ่น ติด hi5

ผมเพิ่งค้นพบเมื่อกี้เองครับ สดๆ ร้อนๆ ว่าทำไมวัยรุ่นบ้านเราถึงชอบ hi5 กันจัง

ก็เพราะ hi5 เค้ามาลงโฆษณาไว้ที่ข้างกล่องนม นิเอง อิอิ ^^ ^^

อืม คนแรก

มาเม้นให้ แล้วนะครับ อย่าลืมมาเม้นผมนะ

[quote author=thaidhost link=topic=13359.msg130545#msg130545 date=1220535584]
มาเม้นให้ แล้วนะครับ อย่าลืมมาเม้นผมนะ

ผมติด ไวตามิ้ล อ่ะคับ พี่ !!

เง้อ ผมติดชาเขียว hi-9

เออ… โดนกันไปคนละดอก :unsure:

รอดตัวไป ไม่โดน เพราะ google chrome ผมมันไม่ยอมเปิดรูปให้

เป็นอะไรหว่า

ยิ้มให้ 1 ที

อ่อ พบสาเหตุ แล้วต้อง รีบแจ้ง ท่านผู้เกี่ยวข้องเลย

วัยรุ่นชอบ Hi-5 แต่ผู้ใหญ่ชอบนม

ของผมเห็นนะ ใช้ประจำล่ะ ถึงแม้จะยังเป็น บาต้า เอ๊ย เบต้า

เป็นที่เน็ตของพี่ธีแล้วมั้ง
:slight_smile: