ขอถามเรื่อง hfs กับการโหลดไฟล์กลับครับ

ขอถามเรื่อง HFS กับการโหลดไฟล์กลับครับ

คือผมอย่างแชร์ไฟล์ให้เพื่อนครับ ให้มันมาโหลดใช้ IDM โหลดเต็มสปีด ปรับไว้ 16ท่อ

แต่พอโหลดมันกลับบอกได้แค่ ท่อเดียว แถม pause ไฟล์ไม่ได้อีก

ผมต้องปรับค่าอะไรใน HFS บ้างครับ ขอลงรูปนะครับ

ของผม

ของเพื่อนคับ

เอาติ๊กที่ Prevent Leeching ออกครับ
ไม่ได้ใช้ แต่คิดว่าน่าจะชัวร์ครับ

ชัวร์แน่นอน คอนเฟิร์ม

โอ้ววววขอบคุณเหมือนกันได้ความรู้ใหม่ครับ

ขอบคุณทุกคำตอบเลยครับ ใช้งานได้แล้วเหมือนที่พี่ๆบอกเลยครับ