รับซื้อ hc7 แบบ 50 โดเมน ดูรายละเอียดข้างใน

ทางผมมีเครื่องอยู่หนึ่งเครื่องเป็นเครื่องสำหรับลูกค้าในค่ายเฉยๆ
พอดี ตอนนี้ใช้ iadmin ใช้งานได้ไม่ดีสักเท่าไรต้องการ
รับซื้อ HC7 แบบ 50 โดเมน
แต่ขอมีรายละเอียดดังนี้

1. อยากจะถ่ายโอนข้อมูลจาก iadmin มา ใส่ใน HC7
  2. สามารถรีโมไปติดตั้งที่เครื่องได้เลยก็จะดีเยี่ยมครับ

รบกวน วางราคาและที่ติดต่อกลับไว้นะครับ

ขอบพระคุณมากครับ

ฝ่าย support lib2001host.com

พอดีผมต้องการขาย License Unlimit Domain อยู่เหมือนกันนะครับ หากสนใจก็หลังไมค์

จาก iadmin —> hc7 ไม่ได้น่ะครับ ยกเว้นแต่ manual ครับ

www.bestthaihost.com/software.php ครับ