อยากทราบวิธีติดตั้ง HC 7 mini ครับ

ผมได้ทดลองนำ HC 7 mini มาลองติตตั้งดู แต่ยังสงสัย คำถามที่ถามในขั้นตอนการติดตั้งต่างๆครับ อาทิเช่น การเลือกเป็น Database server กับ Subsequent Server เป็นต้นครับ

ถามกับทาง HC live support น่าจะดีกว่าครับ ไม่ก็ให้เค้าช่วยลงให้เลยก็ได้

จะลองติดต่อทาง live support ดูครับ
ขอบคุณมากครับ

ตอนติดตั้งจะมีหน้าต่างวิธีติดตั้งขึ้นมาครับ ติดตั้งไม่ยากเหมือยกับ app ทั่วไป
เมื่อติดตั้งเรียบร้อยแล้วก็ล็อกอินเข้าไปด้วย้ hc_admin ไป add server ตรงนี้จะมีรายละเอียดๆต่างในเรื่อง Db Server,Mail Server, DNS Server, Ftp Server ครับ
แต่ HC ไม่รองรับ windows 64 bit นะคัรบ แนะนำให้ใช้ dotnetpanel ครับ

dot net panel feature ยังสู้ HC ไม่ได้ครับ