ขาย Hard Disk / RAM Server ทุกรุ่นทุกแบบ ทุกขนาด ทุกยี่ห้ออ่ะครับผม

[b][color=red][color=blue][size=4][center]Www.WeLoveMemory.Com
จำหน่าย RAM Servers ราคาถูกและราคาเป็นกันเอง…โดยคุณภาพมาตรฐานภายใต้ยี่ห้อ Kingston หน่วยความจำที่ออกแบบ ผลิต และทดสอบตามข้อมูลจำเพาะ ของระบบคอมพิวเตอร์เฉพาะแต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่น
Kingston ผู้ผลิต Memory Upgrade อันดับหนึ่งของโลก และกล้าให้กาีรรับประกันความเข้ากันได้กับเครื่องของท่านได้อย่าง 100%

เว็บ Online ขาย จำหน่ายแรม RAM Server,Notebook,Desktop PC,DDR1,DDR2,DDR3,Hyper X DDR,Hyper X DDR2,Hyper X DDR3,ECC,ECC FB-DIMM,ECC Registered,RAM Printer,SSD,USB Flash Drive & Handy Drive,Memory Card,Bluetooth Headset,External Hard Disk,Batterry,MP3 Player
โดย www.welovememory.com[/color][/b]

[color=pink]Hard Disk : SCSI, SAS, SATA, Fiber Channel
2.5/3.5” สำหรับ HP/Compaq/IBM/Dell/Sun)

ทุกรุ่นทุกขนาด ทั้งของใหม่มือ 1 และมือ 2
มีรับประกันทุกชิ้น ตามระยะประกันของเครื่องและประกันศูนย์

: HDD 73GB, 146GB, 300GB (10K, 15K) - SCSI Ultra 320
Hot Swap & Non Hot Swap (With Tray)
: HDD 146GB, 300GB (10K, 15K) - SAS 2.5 SFF SP/DP
Hot Swap & Non Hot Swap (With Tray)
: HDD 146GB, 300GB, 500GB, 1TB (7.2K, 10K, 15K) - SAS 3.5
: HDD 146GB, 300GB, 500GB, 750GB, 1TB (7.2K) S-ATA 3.5
: HDD 73GB,146GB, 300GB (10K, 15K) - Fiber Channel
Hot Swap / Hot Plug (With Tray)

สินค้าพร้อมจัดส่งได้ทันที

• HP 73G,146GB SCSI 10K, 15K
  • HP 300GB SCSI 10K, 15K
  • HP 146GB SAS 2.5 SP 10K
  • HP 300GB SAS 2.5 SP 10K
    IBM 146GB/300G Fiber Channel
    และอื่นๆ อีกเพียบครับ[/color]
    Original - Memory / RAM for Server Brand
    สำหรับ HP/Compaq/IBM/Dell/Sun)
    ของแท้จากโรงงาน ทุกรุ่น ทุกขนาดทั้งมือ 2 และใหม่กริ๊บๆ
    ทั้งแบบ Single เดี่ยวๆ หรือ Dual มาเป็นคู่

แรมอัพเกรดสำหรับเครื่อง พีซี เซิร์พเวอร์และเวิร์คสเตชั่น
ทั้งแบบ ECC, ECC FB DIMM, ECC Registered หรือแรมสำหรับเฉพาะเครื่อง (Specific Memory)
(Memory Upgrade for PC, Server & Workstation : Local & Inter Brand)

• Asus

การันตีครับ เพราะผมใช้บริการมาแล้ว ถูกกว่าเห็นๆครับผม

จะเก็บไว้พิจารณาครับ มีหลายรุ่นเลย

อยากหา USB Flash Drive ที่มี switch เพื่อล็อกไม่ให้มีการเขียนข้อมูลลง Flash Drive มีไหมครับ
ถ้ามีแจ้งราคาทาง PM ด้วย

ขอบคุณครับ

โหยผมก็หาครับแบบนี้หน่ะ เมื่อก่อนตอนเป็น 128MB หน่ะมีกันพอเดี๋ยวนี้เป็น GB ขึ้นนี้หาไม่มีเลยถ้ามีรบกวน PM ด้วยครับ
อยากได้เหมือนกัน

ไม่มี ddr2 4GB หรอครับ

เข้าไปเห็นแต่ ddr3 4GB ไม่ลงราคา

• -a

แอด msn เขาไปถามเลยครับ เขาเช็คราคาเลย ผมก็บอกเขาแล้วว่าบางอันทำไมไม่มีราคา คนซื้อจะเลือกยังไง

ส่วนเรื่อง flash drive ล้อค read write ได้ เขามีขายครับ แต่ราคาค่อนข้างสูงหน่อย สำหรับผมงบน้อยใช้แค่ usb-reader แล้วเอา sd-card(ที่มันเลื่อนล้อคได้) ไปเสียบครับ มันก็จะกลายเป็น flash drive ในตัว แถมบูทได้ด้วย