มาแว้ว Hack Mail คนอื่นมาสมัคร

อีเมล์ qaqa@thaimail.com พาส 1234

เจ้าของอีเมล์อายุเท่าผมเลย อิอิ

ตัวเท่าควาย สมองหายไปไหน

โห

:unsure: เขาไม่ได้เรียกหน้าหนาค่ะ
เราเรียกหน้า โคตรอภิมหาหนา ขนาดหลอกคนอื่นยังกล้ามาป่วนอีก + +

lol

มีสมองไว้ทำอะไรครับ

[quote author=buagern link=topic=3734.msg28939#msg28939 date=1154249743]
มีสมองไว้ทำอะไรครับ

ไอห่… เอ๋ย ไม่อยากด่าถึงคนสั่งสอน เพราะเขาสอนแล้ว ไอห่. นี่มันอาจไม่จำเอง

ไปคิดเอา เห็นงี้อารมณ์พุ่งว่ะ

ด้านฉิ…

ยิ่งตอบโต้คนประเภทนี้มันได้ใจ ยิ่งชอบ

ปล่อยเขาไปดีเถอะครับ อย่างไปยุ่งกับเขาเดี่ยวเขาก็ไปเอง

จะทำบุญแผ่เมตตาให้ครับ ไปสู่ที่ชอบที่ชอบเถิด

lol

ช่ายครับ รู้สึกเฉยๆแล้วครับ เก็บมาเป็นอารมณ์ก็เท่านั้น

ใครทำไร ก็รู้อยู่แก่ใจทั้งนั้น

ใช่ คนแบบนี้อย่าไปสนใจครับ ยิ่งสนใจยิ่งไปกันใหญ่

ใช่ คนแบบนี้อย่าไปสนใจครับ ยิ่งสนใจยิ่งไปกันใหญ่

ยิ่งพูด เหมือนยิ่งยุ น่ะครับ คนเรา :smash: :smash:

คิดว่า ไม่มีตัว ตนเลิกสนใจ
นานๆ มีคนมามั่วๆ ทีก็ขำๆ แก้เหงา เห่อๆ
เศร้าใจแทน สังคมด่า

อืม ถ้า SMF มันตั้ง option ให้คนที่จิตพิสัยต่ำกว่า -10 โพสต์ไม่ได้น่าจะดีนะ
เป็นการ ban ไปในตัว แบบว่าช่วยกันคลิกติดลบคนละครั้ง ก็โพสต์ไม่ได้แล้ว

ไปดูความเล…ที่มันทำอีกแล้ววว

ต้อง report ความประพฤติไปที่ พี่ pizzaman ค่ะ ช่วยๆ กัน

“สังคมเลวเพราะคนดีท้อแท้”

งั้น ต่อไปผมคงจะไม่ได้มีโอกาสเข้ามา Post ที่ THT ซะแล้วสินะครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=3734.msg28966#msg28966 date=1154268247]
งั้น ต่อไปผมคงจะไม่ได้มีโอกาสเข้ามา Post ที่ THT ซะแล้วสินะครับ