ระบบ GPS ผ่าน web สามารถค้นหาคนผ่านเบอร์มือถือ Amazing!

ระบบค้นหาตำแหน่งผ่านสัญญาณ GSM
โดยระบบจะตรวจจับสัญญานมือถือไม่ว่า ais , dtac , truemove ก็ได้

ระบบจะทำการค้นหา แล้วแสดงตำแหน่งของเจ้าของเบอร์ให้ บางทีจะเห็นเลยว่าทำอะไรอยู่

ลองเล่นดูนะ
เจ๋งมาก

http://www.sat-gps-locate.com/

Credit . Tee++; คนรักเสียว

tot adsl โคราช
เข้า บ่ได้เด้อ ท่าน

อุตสาห์จะรีบเข้ามาดู ซักหน่อยว่ากิ๊กอยู่ไหน

หลอกกัน ชิชิ… โดนคนแรกเลยดิฉัน

เข้าไม่ได้ครับ

ทำกันได้ลง

แต่รู้สึกว่าโดเมนเนม sat-gps-locate.com
จดทะเบียนแล้ว 23-jan-2007 (เป็นไปได้ว่ามีจริง)

ยังไงก็ต้องรอต่อไปปปปปปป…

อ้าว ไงมีเข้าได้ บ้างไม่ได้บ้าง

รู้เขาหลอก แต่เต็มใจให้หลอก (ใส่ทำนองเองน่ะ เพลงของสิรินทรา นิยากร หรือไงเนี่ย)

เข้าเว็บได้นะคะ ใช้ EDGE ของ AIS อยู่ค่ะ เดี๋ยว capture จอไว้ให้เล่นๆ

โอ๊ะ… แสบมาก

:blink:

เป็นโปรแกรมที่ใช้งานได้จริง หรือว่าแค่แกล้งกันครับ

เปลี่ยนใจ ไม่ capture มาแล้วใช่ไหมครับ อิอิ

??

โอ้ว แม่เจ้าาาา

เช็คได้ด้วย

เชกเสร็จเดินออกไปข้างนอกบ้าน
มีนกเอี้ยงบินมาเกาะที่หัวผมด้วยล่ะ…

เข้ามาแก้ไขคำผิด

เข้าไม่ได้ครับ cannot find server

เหอะๆ ทำไปได้

เข้า ไป ก็ งงพอ เห็นก็ไดถึงบ้าง อ้อ …

อืมๆ ฮาดีครับ

5555