-เซียน google เชิญร่วม SEO competition ครับ

อ่าฮ่า เพื่อเป็นการสนองนโยบายท่องเที่ยว ในยุดเศรษฐกิจตกสะเก็ด เสนอรายการแข่ง
mini-seo competition
หัวข้อคีย์
"ลอยกระทง"
ใน google.co.th และ google.com
ตั้งแต่ 27 ตค. ถึงวันลอยกระทง
หมดเขต 24.00 น.ของ 11 พย.
ชิงถ้วยและความภูมิใจในความสามารถครับ
เอ้า ใครร่วมลงชื่อเลย
http://www.thaiseoboard.com/index.php/topic,41541.0.html

แข่งด้วยครับ ขอเปลี่ยนจากถ้วยเป็น Hei ลังนึงแทนละกันครับ
เดี๋ยวผมเริ่มอาทิตย์หน้า ตอนนี้ยังไม่มีเวลา

จัดไป 2 เว็บ พึ่งเล่น kw วันฮาโลวีนเสร็จไปแล้ว มี plan งานลอยกระทงต่อ จัดไป
ทำไปไม่เสียเพราะมันเป็นหน้าที่ต้องทำอยู่แล้ว อิอิ

โอ้

ด้าน seo ไม่ค่อยเก่ง คงไม่มีปัญญาไปแข่ง
แต่ขอแอบๆลองหน่อย ดูซิว่าจะอยู่อันดับเท่าไหร่
ลองแบบง่ายๆ หน้าเดียว ดูซิว่ามันจะอยู่หน้าที่เท่าไหร่
ลอยกระทง

ซื้อ adwords เอาได้ป่าวหมอ แบบว่าขี้เกียจอ่า

เล่นด้วย

เล่นง่ายๆแบบนี้แหละ

ของรางวัลรับไกลแท้

bl ไม่ถึง 100 จะไหวไหมเนี่ย แต่ก็สู้ด้วยค๊าบ

เล่นด้วยดีกว่า lol

ลอยกระทง เข้าไปอ่านที่มาของประเพณีลอยกระทงกันได้ครับ

^
^
^
^

ข้างบนนี่ backlink เต็มๆเลยช่ายมั๊ยยยยยยย

ไม่เน้นปริมาณครับ แต่เน้นคุณภาพ

งานนี้คงไม่ได้แจมด้วยนะครับ แต่เงื่อนไขไม่น่ายากครับ
หนักใจตรงของรางวัลนี่แหละพี่ ถ้าไม่มีสาวๆ ด้วยคงหมดแรงเดินทาง อิอิ

ปุ๊ก

งานนี้แข่งกันโหดพอสมควร

[quote author=212cafe.com link=topic=14960.msg143655#msg143655 date=1225455110]
งานนี้แข่งกันโหดพอสมควร

[quote author=kke link=topic=14960.msg143656#msg143656 date=1225456184]
เซียนต้นนี่สุดยอด แค่วันเดียว อยู่หน้า 2 ละ

นั่นดิครับ ผมเห็นของไอซ์อยู่แถวหน้า3 ตอนนี้หายไปเลย ผมลองหาไปถึงหน้า 10 แล้วยังไม่เจอ
Google มัน Dance น่าดูเลย

ส่วนของผม วันก่อนที่ลองเล่นอยู่หน้า 14 พออีกวัน หาไปถึงหน้า 30 แล้วยังไม่เจอ
แต่วันนี้กลับมาอยู่หน้า 8

[quote author=siamwebsolution.com link=topic=14960.msg143667#msg143667 date=1225463468]
นั่นดิครับ ผมเห็นของไอซ์อยู่แถวหน้า3 ตอนนี้หายไปเลย ผมลองหาไปถึงหน้า 10 แล้วยังไม่เจอ
Google มัน Dance น่าดูเลย

ส่วนของผม วันก่อนที่ลองเล่นอยู่หน้า 14 พออีกวัน หาไปถึงหน้า 30 แล้วยังไม่เจอ
แต่วันนี้กลับมาอยู่หน้า 8

มีวันละแสนครับ lol
แต่เอามาใช้ไม่ได้ T_T

ของ kidsquare ไม่รู้ว่าเว็บเค้าโดน hack หรือเปล่าเน๊อะ