ทำกราฟ - ชาร์ต ออนไลน์ด้วย Google Chart API

[center]
ช่วยในการดูแนวโน้ม และการวิเคราะห์

ลองเล่นกันดูน่ะครับ[/center]

ขอบคุณครับ

ของเล่นใหม่มาอีกแล้ว

google ๗งเจริญ

น่าเสียดายไม่รองรับภาษาไทย

ขอบคุณมากครับ … เข้าไปลองเล่นดูแล้ว ทึ่งมากๆ เลย เป็นบริการที่ยอดเยี่ยมนะครับ ต่อไปเวลาที่ต้องการนำเสนอ รายงานบนเว็บที่ต้องมี กราฟประกอบ ก็เรียกใช้ API ได้เลย สุดยอดๆๆๆๆๆ

เห็น ข้างล่างบอก รองรับ TH thailand นะ แต่ไม่รู้ว่า ต้องใส่ code เพิ่มไหม ให้มัน แสดงผลภาษาไทยได้

ก็เห็นว่ารองรับครับ แต่เนื่องด้วยรูปแบบที่เป็น URL น่ะครับ เลยไม่รู้จะใส่ภาษาไทยไปยังไง