รบกวนสอบถามการตั้งค่า Google apps ครับ

รบกวนสอบถามวิธีตั้งค่าโดเมน สำหรับ google apps พอดีผมมีเวอร์ชั่นฟรีที่ได้ใช้มาหลายปีแล้ว
ผมโอนย้ายโดเมนจากผู้จดเก่ามาจดเอง พร้อมมาเช่าโฮสเอง
ตอนอยู่ที่เก่า ทางโฮสเค้าตั้งค่าให้ครับ พอย้ายมาทำเอง ทำไม่สำเร็จ เลยรบกวนขอความรู้ครับ

โฮสที่ผมเช่า ไม่เปิดให้ใช้ส่วนที่มีการตั้งค่า A , MX , CNAME อะไรพวกนี้เลยครับ
ส่วนโดเมน ผมจดที่ internetbs.net มีฟังก์ชั่นให้ตั้งค่า google apps ได้ แบบคลิกเดียวใช้การได้เลย
(เติมแค่รหัสยืนยันเว็บ ที่เอามาจาก google webmaster tool)

ปัญหาคือ ถ้าเปิดใช้ google app แบบคลิกเดียวอย่างที่บอก
ใช้งานอีเมล์บนโดเมนได้ปกติ ส่งเข้า/ออก ได้ปกติ
แต่เรียกดูเว็บไซต์ไม่ได้

พอเอาค่า nameserver ที่ได้จากโฮส ไปเติมในช่อง Dns list ก็เรียกเปิดหน้าเว็บเพจได้
แต่ส่งอีเมล์เข้าไม่ได้ (ส่งออกได้อย่างเดียว)

เลย ขอรบกวนถามผู้รู้ทุกท่าน ว่าจะต้องใส่ค่าอะไรเพิ่มเติมในการตั้งค่า google app ที่อยู่ในเว็บ internetbs.net เพื่อให้ใช้งานได้ทั้งอีเมล์ และเว็บเพจ
ลืมบอกไปครับ ที่เว็บ Internetbs.net นอกจากจะใช้ฟังก์ชั่นคลิกเดียวตั้งค่า google app แล้ว
ยังเข้าไปตั้งค่าพวก A , MX , CNAME เพิ่มเติมได้ด้วย มีทุกอย่างเลยครับ

ขอบคุณครับ

แจ้งให้ทางโฮสเปิดให้ดีกว่าครับ คงไม่ถึงขั้นไม่ทำให้ :154218d4:

ขอบคุณที่ตอบครับ
พอดีผมเช่าแชร์โฮส แพคเกจราคาถูกสุด ครับ
เค้าไม่เปิดให้บริการตรงนี้ แต่ยังไงจะลองถามเขาดูนะครับ
ไม่งั้นคงต้องซื้อที่แพงกว่านี้

อัพเดทครับ
ส่ง ticket ไปถามทางโฮส
ทางโฮสเปิดให้เลย ผมก็นึกว่าจะยุ่งยาก

บทเรียนนี้สอนให้รู้ว่า “ของถูก ไม่จำเป็นว่าจะบริการไม่ดี เสมอไป”