บัญชี google app ไม่สามารถสมัคร youtubeได้

สวัสดีครับทุกๆท่าน

คือผมได้สมัครใช้บัญชี google app

แต่พอนำอีเมลที่ใช้บัญชี google app ไปสมัคร youtube แล้วมันฟ้องว่า

บริการนี้ไม่พร้อมทำงาน

YouTube ไม่พร้อมทำงานสำหรับ xxxxx.com เรียนรู้เพิ่มเติมเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ Google ที่คุณสามารถใช้ได้กับ xxx@yyy.com

คุณใช้ผลิตภัณฑ์นี้โดยใช้บัญชีอื่นของ Google หรือไม่ ออกจากระบบบัญชี Google ในปัจจุบันของคุณ แล้วจึงลงชื่อเข้าใช้ในบัญชีที่คุณต้องการ

พอจะมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Google App ใช้กับ Youtube ไม่ได้ครับ

เมื่อก่อน ไม่รู้ผมสมัครยังไง เหมือนกัน ใช้ google app login youtube มาสักพักใหญ่ๆแล้วครับ .in.th ด้วย

แต่ก่อนได้ครับ แต่หลังจาก google migrade googleApp ให้ใช้ระบบเดียวกับ gmail แล้ว จะใช้ไม่ได้แล้วครับ

ผมยังใช้

admin@th-sv.com loginอยู่เลย

ทั้งๆที่ domain th-sv.com โดนพ่อสอยไปจะ2ปีละ

ขอบคุณทุกๆท่านให้ช่วยให้คำแนะนำครับ