เว็บโฮสติ้้งของผมใช้ Google App for Bussiness แต่อยากกลับไปใช้ แพลนฟรี

ใครพอจะทราบบ้างไหมครับ ว่ามีการเปลี่ยนแพลนยังไงบ้าง

[B]ตอนนี้ทดลองใช้ Google App for Bussiness แต่อยากกลับไปใช้ แพลนฟรี

แล้วถ้าเปลี่ยน เมลล์เก่าจะหายไหมครับ (กลัวข้อมูลเมลล์เก่าหายสุดๆ)[/B]

ปัญหาที่อยากเปลี่ยนแพลนเป็นฟรี เพราะ

1. เว็บโฮส ผมใช้งานกันไม่ถึง 10 user
  2. ผมไม่สะดวกจ่าย เงิน ไอนี้สำคัญมาก เพราะผมไม่ได้ใช้ บัตรเครดิต แล้วระบบ google app มันจะให้จ่าย ด้วยบัตรเครดิตอย่างเดียวเลย

ขอบคุณครับ :875328cc:

จำได้ว่า ต้องเข้าไปแถวๆ เมนู billing แล้วมันจะมีให้ยกเลิกครับ จะกลายร่างเป็น Free Edition โดยที่เมล์เดิมยังอยู่ครบ

[SIZE=5][COLOR=#ff0000][B]ล่าสุดลองแล้วครับ เมลล์ไม่หายรอดตัวไปที ขอบคุณครับ[/B][/COLOR][/SIZE]

เจอแล้วครับ ยกเลิก Google app for Bussiness แต่ยังไม่กล้า กด กลัวเมลล์เดิมหาย อิอิ ^ __ ^

เลยมาถามให้แน่ใจก่อน เมลล์บัญชีลูกค้าแจ้งโอนเงินทั้งงั้น หายแล้วยุ่งเบย :07baa27a:

Google น่าจะทำวิธีจ่ายเงิน Google App ให้เหมือน Google Adwords เนอะครับ จ่ายที่ ธนาคารได้ ผมสะดวกมากเลยบ้านอยู่ใกล้ธนาคาร

แนะนำ k-shopping card ครับ ถ้าจะอยุ่ในวงการนี้ ยังไงก็ต้องใช้อะผมว่า

ขอบคุณครับ

ผมไม่ใช้ เพราะ กลัวคุมเงินไม่ได้นี่แหละ เหอๆ ^ ^

k-shoppingcard มันตัดตามเงินที่เรามีนั่นแหละคัรบ ไม่มีเงินมันก็ตัดบัตรไม่ผ่าน ไม่ต้องห่วง