ได้รับ Google Analytics Invitation Code กันไหมคะ

เปิดเมลมาเช้านี้ ได้รับ invitation code เลยไปสมัครดู กำลังลองเล่นค่ะ ตื่นตาตื่นใจดี ใครเคยใช้แล้ว มี comment อะไรให้ไหมคะ

วุ้ย วันนี้ยุ่งกับงานเอกสารด้วยสิ ไม่มีเวลาพอจะเล่น แต่น่าตื่นตาตื่นใจมา (ท่าทางสนุก)

ใช้ดีมากๆ ครับ ดีกว่า truehits เยอะ

มีบอก connection speed ด้วย แล้วก็ function อะไรเยอะแยะไปหมด
ผมยังเล่นไม่หมดเลย

มีเพิ่ม user ให้ดูได้ด้วย เจ๋งจริงๆ

ดีครับ แต่ระวังบางที link ต่างประเทศเราเดี้ยง เว็บมันจะอืดๆ

ใช้มานานแล้วครับ พอดีสมัครทันช่วงแรกๆ
ต้องบอกว่าเยี่ยมครับ ข้อมูลวิเคราะห์ได้ละเอียดมาก
บอกได้ถึงว่า เข้ามาแล้วเปิดดูกี่หน้า
แต่ทำให้เวบอืดได้อย่างที่พี่ pizzaman บอกล่ะครับ

ใช้มาได้พักนึงแล้วครับ

เจ๋งดี…ข้อมูลระเอียด

ที่ชอบคือ เราสามารถเพิ่มเว็บได้

ฟันธงครับ เจ๋งกว่า truehits

มีอยู่ 3 Account สมัครไว้และได้ Invited มาก็เลยไปสมัครไว้อย่างรวดเร็ว
ไม่งั้นมีหวังไม่ได้ใช้แน่ๆ เห้อ…

ปุ๊ก

ผมยังไม่ได้เลย

เอาด้วยคนครับ

ส่งไม่ได้ครับ ไม่ใช่ Gmail ต้งขอในตัวเว็บ Google เองครับ