ถามการดูค่าใน google analytic

อยากสอบถามครับ ว่าเราจะเข้าไปดูข้อมูลตรงนี้ได้จากตรงไหน
พอดีเพิ่งจะมาเริ่มใช้ GA (กำลังไล่อ่าน doc อยู่ เลยมาถามในนี้อีกที)

1. การคิด covernsion rate อยากรู้ คนที่เข้ามาในเว็บเราแล้วคลิกไปหน้าอื่น เราจะดูยังไง
  2. คนที่ได้เข้ามาหน้าเว็บใช้ เวลานานต่อหน้าเพจๆ นึงนาน เท่าไร
  3. คนที่เข้ามาดูเว็บเรา เพจนึงว่าคลิกต่อดูไปกี่หน้า

ขอบคุณมากครับ

ผมใช้ piwik อยู่นะครับ หน้าจอการใช้งานง่ายมากครับ
ตอบโจทย์ได้ทั้ง 3 ข้อที่ จขกท. ตั้งมาหมดเลย