ถามปัญหาการใช้งาน Google Adwords หน่อยครับ

สมัคร Google Adwords แล้ว จ่าย active fee แล้ว แต่มันไม่ยอมขึ้น ads ให้อ่ะครับ ลอง search ตาม keyword ที่ตั้งไว้แล้ว ตอนแรกคิดว่าเป็นเพราะ bid ต่ำไป เลยลอง add keyword ใหม่ ซึ่งเป็นชื่อเวปของผมเอง ก็ยังไม่ขึ้นอ่ะครับ รบกวนแนะนำทีครับ ว่าผมข้ามขั้นตอนใดไปหรือเปล่า

รอหน่อยครับ

กี่วันแล้วหรือครับ
หรือว่า จำนวน คุณให้น้อยไป

ผ่านไปประมาณครึ่งวันอ่ะครับ

ใจเย็นๆ ค่ะ รอสัก 1 วันก่อนนะคะ เพราะในแต่ละวัน Google Adwords มีคนใช้บริการกันเยอะ อาจจะทำให้ล่าช้าไปสักหน่อย ตอนที่ดิฉันสมัคร ก็ใช้เวลาประมาณ 1 วันค่ะ กว่าที่ Ads จะแสดงบนหน้าเว็บของ Google. :angel:

ขอบคุณ คุณ swh มากครับ

ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ :angel:

ของใครอยู่บนอยู่ล่าง Google Adwords เค้าดูจากอะไรครับ keyword หรือ มาก่อนอยู่บน มาหลังอยู่ล่าง

:huh:

ของใครอยู่บนอยู่ล่าง Google Adwords เค้าดูจากอะไรครับ keyword หรือ มาก่อนอยู่บน มาหลังอยู่ล่าง

:huh:

ดูจาก กำลังทรัพย์ ล้วนๆ ค่ะ คุณ bunpot :angel: