GooGeek ไม่ชอบขาประจำ

คือบทความมีเพิ่มใหม่ทุกวัน แต่ไม่มีให้เลือกดูเฉพาะบทความใหม่ๆ หรือบทความล่าสุด
โดยเฉพาะหน้าแรกก็ดันไปเรียงตามความนิยม เปิดมาก็เป็นบทความใหม่บ้างเก่าบ้างปนกันไป จะให้ไล่ไปจนหมดทุกหน้าก็ไม่ไหว หรือจะไล่ไปตามหัวข้อหมวดหมู่ก็เยอะแยะไปหมด

สรุปคือเข้าเกือบทุกวันแต่เข้าไปแล้วไม่เห็นบทความใหม่ครบทั้งหมด บางอันก็หลุดไปหน้าท้ายๆ ไม่ใช่เพราะไม่นิยมแต่ไม่มีใครเห็น

อันนี้เป็นความรู้สึกส่วนตัวครับ ที่เข้าไปแล้วมันทำให้ เกิดความรู้สึกว่าไม่อยากเข้าอีก เพราะเข้าไปแล้วก็เห็นแต่บทความเก่าๆอยู่หน้าแรก

<_<

ขอบคุณสำหรับ feedback ครับ :slight_smile:
ผมได้ส่งเรื่องให้ทีมพัฒนาแล้ว รอ comment ต่อไปครับ

feedback นี่คือสิ่งที่มีคุณค่าที่ผมคิดว่าคนทำเว็บ ไม่ว่าจะเว็บอะไรก็ตาม อยากได้ยินอย่างตรงไปตรงมา (เว้น รัฐบาลมั้ง หุหุ)

อึม ผมเพิ่งเข้าไปดูอีกรอบ วันนี้เหมือนกับว่ามีคนติดใจเข้าไปขุด vote ข่าวเก่าๆ ขึ้นมาบานเลย แต่ข่าวใหม่ ยังอยู่ในหมวดรอโหวตอยู่อ่ะครับ :frowning: