งงครับ godaddy เนี่ย ถ้าปิด ie โดยไม่ logout พอกลับมาใหม่ มันจะเข้าใหม่ป่าว?

คืองี้ครับ

ปกติผมไม่ได้ logout ออก คือปิ ดหน้า ie ไปเลย… พอเปิดมาใหม่ มันก็จะให้ใส่ user/pass ใหม่ทุกที…

ต่อตอนนี้ผมมีโดเมนที่จะหมดอายุตัวนึง… ปรากฎว่า พอเปิดมาใหม่ มันบอกวุ้ยว่ามีโดเมนกำลังจะหมดอายุ มิหนำซ้ำ ยังกด renew ได้ไปถึงจ่ายตังค์เลย… แต่พอจะลิสต์โดเมน มันจะให้ใส่พาสเวิร์ด…

กำลังสงสัยว่ามันเป็น bug หรือว่างกเงินขนาดว่าสามารถ renew ได้โดยไม่ต้องใส่พาสเวิร์ดหว่า???