สอบถามเกี่ยวกับธุรกิจ gdi

ตอนนี้กำลังสนใจธุรกิจ GDI อยู่ครับ
อยากสอบถามข้อมูลเพื่อนๆที่ทำ GDI หน่อยครับ เกี่ยวกับรายละเอียดของงานและผลตอบแทนครับ

ขอบคุณครับ

edit: แก้ไขหัวข้อ

รู้สึกว่าจะมาผิดที่แล้วนะครับ

ปุ๊ก

555 ที่นี่เค้าไม่แนะนำกันครับ

ถ้าเอามุมมองผม

หัวข้อ กับ ข้อความ ไม่เข้ากันเล้ย
เห็นหัวข้อนี่ โดนแบนเต็มที่
แต่อ่านข้อความแล้ว ไม่ใช่อย่างที่คิด

หัวข้อกับเนื้อหาไม่ตรงกันเลยนะคะ

= =

:smash:

คือเท่าที่อ่านในเว็บมันไม่ค่อยละเอียดเท่าไรครับ

ได้ยินว่ามีบางท่านใน THT กำลังทำอยู่ครับ เห็นพี่เขาบอกจะมาแจ้งผล แต่ยังไม่เห็นเข้ามานานแล้ว เลยลองๆสอบถามดูครับ

:smash:

:blush:

ผิดที่แล้ววววว

คนที่ทำแล้วรวย เป็นรายได้หลักก็มีมีเยอะด้วย แต่เป้นชาวต่างชาติ ส่วนคนไทยเรา เดินหลังเค้า ลูกค้าหายหมดแล้ว
แล้วอีกอย่าง เราต้องลงทุนทุกเดือน นี้นี่แหละรายได้เค้า แต่เรายังไม่มีรายได้จากลูกค้าเลย

ผมว่า มองตัวอื่นดีกว่าครับ