ประกาศจ้างคนเดินสายในตู้ full rack ที่ CAT ครับ

สวัสดีครับ

ขออนุญาตประกาศหาคนเดินสาย Network, ไฟ ในตู้ Rack ใหม่ที่ CAT ครับ เพราะตอนนี้รกมาก และไม่มีเวลาจัดการครับ

ลองเสนอราคามาดูครับ และถ้ามีรูปถ่ายที่เคยจัดสายมาแล้ว รบกวนส่งให้ดูด้วยครับ

ติดต่อได้ที่ richard@howhost.com หรือ 02-207-2461 ครับ หลัง 5 โมงเย็นกด 1 ครับ

ขอบคุณครับ

มาแปลก จริงก็ซื้อสายสำเร็จไปเปลี่ยนยกชุด ไม่นานก็เสร็จแล้วนะ แต่สายแบบดีๆเส้นนึงหลักร้อย

แต่ตู้ผมซื้อสาย Amp เกรด A มายกกล่องแล้วเข้าหัวเอง คุณภาพสายดีกว่าสายสำเร็จแบบถูกๆที่ขายกัน
ใช้มายังไม่เคยมีปัญหาเรื่องสายเสีย และดีตรงแต่ละเส้นไม่จำเป็นต้องยาวเท่ากันเหมือนสายสำเร็จ เราตัดให้ยาวกำลังเหมาะสำหรับแต่ละเส้นได้

ผมคิดค่าสายเส้นละ 50บ(สายเข้าหัวเอง) + ค่าแรง 2500 ถ้าสนใจ PM มาได้ครับ
ว่าแต่ในตู้เป็นเครื่อง 1U ทั้งหมด หรือว่าปนกันมั่ว แล้วมี switch กี่ตัว มีสายตรงกี่เส้น
ทำจริงๆคงต้องไปดูสภาพกันก่อน ว่าต้องใช้สายกี่เส้น ยาวเท่าไหร่บ้าง

ผมก็รับนะครับ แต่ขอที่ 5000 ครับ สนใจ pm ครับ

พี่ว่าคิดแพงแล้วนะ เจอตี่คิดแพงกว่าอีก อย่างว่าคนมีฝีมือค่าตัวย่อมแพงเป็นธรรมดา

ป่าว ไปทำกันสามคนอิอิ

สวัสดีครับ

เครื่องตู้นี้มีเท่านี้ครับ

ในตู้ใช้ Switch สองตัวครับ 1 ตัวสำหรับ Internet อีกตัววิ่ง Intranet อย่างเดียวครับ และทุกเครื่องต้องต่อ Network ทั้งสอง port ครับผม

ตู้ #123 อ่ะครับ

คืออยากได้ให้เป็นระเบียบครับ Support สลับเข้าไปกันหลายคน งงกันเป็นประจำครับ เส้นไหนไปไหน ของใครมั่ง ฮ่าๆๆๆ

สนใจติดต่อมาได้ครับ ราคาตามที่แจ้งไปครับ