ผมต้องการ กำหนด เงื่อนไข ในการ โหลด งาน จาก ftp ครับ

ผมต้องการ กำหนด เงื่อนไข ในการ โหลด งาน จาก FTP ครับ

แบบว่า พนักงาน หนึ่ง คน สามารถ โหลด ได้ พร้อมกัน ได้ ที่ละ 3-5 File เท่านั้น ครับ

ใช้ software ตัวไหนเป็น ftp server ครับ

ถ้าเป็น windows ก็ไปหา serv-U ftp server มาใช้งานครับ
ตัวนี้ใช้ดี ประสิทธิภาพเยี่ยม

เห็นถามอยู่ใน shout box และเห็นบอกว่าที่เครื่อง server ติดตั้งใช้งาน FTP Server ของทาง Serv-U อยู่

ให้ไปตั้งในส่วนของ Max No. of user ใส่เลย 3