ตามหาท่านที่รับทำระบบ free host + force ad ติดต่อกลับหน่อยครับ

ต้องขออภัยที่ตั้ง topic นี้ขึ้นมา

พอดี board เก่าผมมี bookmark topic นึงไว้ ว่ามีคนที่รับทำระบบบ free host + force ad แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว ที่ save ไว้ก้หายไปไหนไม่ทราบ

ไม่ทราบว่าท่านใดที่ได้ตั้งกระทู้ไว้ครับ อยากคุยรายละเอียด ติดต่อมาทาง pm ก็ได้ครับผม

(หามา 3 ชั่วโมงแล้วไม่เจอจริงๆ)

ขอบคุณครับ

พี่อัต siambox.com เลยจ้า

แต่ทำฟรีโฮสระวังนะครับเดวงานเข้า

อ่าวคุณอัทก็รับทำหรอครับ ใกล้ตัวแฮะ 555 คุณอัทแกเทพขิงๆ ไว้ลองติดต่อดูครับ

แต่พอมีใครเก็บกระทู้นั้นไว้รึเปล่าครับ จำคร่าวๆกระทู้ตั้งทำนองว่า “รับติดตั้งระบบ free hosting” อะไรทำนองนี้น่ะครับ มีรายละเอียดที่ผมต้องการพอดีแต่ผมยังไม่ได้ติดต่อคนที่post แค่เก็บไว้ มาอีกรอบที่ bookmark ไว้ก็หาย หาอีกทีก็ไม่เจอ