มี free host ที่พอฟัดพอเหวี่ยงกับ 000webhost ป่าว?

ตอนนี้ใช้ 000webhost อยู่ แต่มันล่มบ่อยเหลือเกิน
อยากหาที่อยู่ใหม่ Thank จ้า

[EDIT BY MOD] หมวดนี้ห้ามโฆษณาครับ

หรือถ้า free host ต่างประเทศ นี่ก็แนะนำ byethost ครับ

ลอง 100webspace.net ซิครับ

ลองหาใน google ว่า 100gbfree host น่าจะมีนะ เอฟเคยหามีเยอะเลยโฮสแรงๆ

มีที่ไหนที่ upload_max_filesize,post_max_size

hostrator.com จะไหวไหม ( max file size 10mb ) 10GB Disk Space, 5GB Bandwidth 10 MySQL databases

แล้วเว็บ free host ไหนให้พื้นที่มากที่สุดครับ