ผมเบื่อ forword เมล์บางเรื่องที่ไร้สาระจัง

วันนี้ forword เมล์มาหาผม เป็นเรื่องการเข้าฝันคนอื่น ผมก็เชื่อ 50% แหละครับ แต่อ่านตอนท้ายแล้วเสียอารมณ์สุดๆ บอกว่า ถ้าไม่ส่งต่อภายใน กี่ชั่วโมงนี่แหละ จะมีอันเป็นไป ภายใน 3 - 7 วันครับ ผมไม่ได้ส่งต่ออ่ะ อีก อันนึงที่มีเมล์มา บ่อยมากเลยครับ คือ เป็นภาษาอังกฤษครับ เป็นอะไรไม่รู้มาเยอะแยะ

เรื่องปกติครับ พวกนี้มันว่างงาน ส่วนใหญ่ก็มาจากเพื่อนๆแหละ ไม่ใช่ใครอื่น

เคยเจออีเมล์แบบ Forward กันมาไม่รู้กี่ทอดแล้ว ในอีเมล์มีรูปเทวรูปอะไรสักอย่าง
อีเมล์เขียนบอกถ้าส่งต่ออีก 7 คนจะโชคดี

เรื่องปกติสามัญของคนใช้ อีเมล์