ใช้ Forum หรือ Webboard ค่ายไหนกันบ้างครับ?

สมัยก่อนเคยใช้แต่ SMF / phpBB ไม่รู้เดี๋ยวนี้เป็นยังไงกันบ้าง

ล่าสุดไปเจอ codoforum.com มาดูแล้วน่าใช้ดี ใครเคยใช้บ้างครับ :baa60776:

น่าใช้ครับท่าน ผมกำลังทดสอบ อิอิ ขอบคุณครับ

เข้ามาเก็บข้อมูล เดี๋ยวนี้เขียนเองตลอดเลย เบากว่า ไวกว่า ๕๕

ขอบคุณที่แนะนำครับ เดี๋ยวแว๊บไปดูหน่อย :slight_smile:

แปลกตาหน่อยแต่น่าใช้ดีครับ

ดูแล้วหนักไปทางขวา ดูไม่ค่อยถนัด :154218d4:

ใช้ตัวไหนกันช่วยแชร์กันหน่อยครับ ช่วงนี้เห็นแต่เว็บ wordpress :stuck_out_tongue:

หน้าตาเหมือนเป็น sicial network เดี๋ยวต้องลองซะแล้ว แต่ของแบบนี้ต้องดูกันยาวๆ