เข้าเวบไม่ได้คับ ขึ้นข้อความ Forbidden

ลองถามโฮสดู ทางโฮสบอกว่าให้ลองเคลียร์แคช / คุ๊กกี้ดู ลองทำดูแล้ว แต่มันก้อยังเข้าไม่ได้อ่ะคับ
บางคนก้อเข้าได้ บางคนก้อเข้าไม่ได้ เพื่อนผมเข้าไม่ได้ 2-3 วันแล้ว บอกเจอ Forbidden
ผมก้อยังงงๆ ว่าทำไมผมยังเข้าได้ปกติดี เพิ่งเจอกับตัวเองเมื่อกี๊เนี่ยคับ ว่าเข้าไม่ได้ รบกวนช่วยแนะนำวิธีแก้ด้วยคับ

เข้าม่ได้เหมือนกัน

เข้าได้ครับ

เข้าได้ละคับ เมื่อกี๊ลบอย่างเดียว ไม่ได้รีเครื่อง รีเน็ต

ปัญหาแค่นี้ มารบกวนพี่ๆอีกแล้ว ขออภัยจริงๆคับ เข้าเวบไม่ได้ก้อตกอกตกใจละ :slight_smile:

เมื่อเว็บเข้าได้แล้ว ก็เลยลองเข้าไปดู