ใครเคยลองติดตั้ง fc9 กับ da บ้างครับว่าสามารถใช้ได้หรือไม่

เนื่องจากลูกค้าเขาเลือกมาว่าจะใช้ fc9 เท่านั้นเพราะโปรแกรมเขาทำงานได้ไม่มีปัญเลย
เลยต้องลองสอบถามพี่ๆ น้องๆ ว่ามีท่านไหนเคยใช้หรือไม่ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

• sorry, can’t type thai.

i’ve tried DA over Fedora 9 once. it’s currenly working by select Fedora 8 in directadmin license.

ได้ครับ ไม่มีปัญหา

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

:blush:
มา update ครับผม ทดลองใช้fc9 เดิมๆไม่สามารถลงได้
หากแก้ /etc/fedora-re… เป็นแบบ fc8 จะลงได้
แต่ start ไม่ขึ้นติด lib บางตัว ตอนนี้ format เป็น cenos 5 เรียบร้อยแล้วครับ
ขอบคุณ ทุกท่านมากครับ