บริการ Fax2Email ใครสนใจติดต่อได้ค่ะ

รบกวนส่งมาให้ด้วยได้ไหมคะ poomjit [at] tel.co.th ด้วยอะค่ะ

ขายดีๆๆ เฮงๆๆ :slight_smile:

ซ้าาาาาาาาาาาธุค่า

ส่งไปให้แล้วครับ

ในที่สุดผมก็ตกเป็นลูกค้าของพี่หมวยแล้วครับ ของเค้าดีจริงๆ

ผมได้มา 2 เบอร์ :slight_smile: อิอิ

ปล. น้องเค้าคุยน่ารักดีเลยขอ 2 (เบอร์)

โอ๊ะ ขอบคุณมากค่า น่ารักจริงจริ๊ง

แอ่ น่ารัก ขอเบอร์ส่วนตัวไว้โทรติดต่อได้ไหมเนีย คริกๆ
สมัครขอใช้บริการไปเรียบร้อยแล้วครับ กำลังรอตอบรับเหมือนกัน :slight_smile:

ต้องขอขอบคุณ “พี่หมวย” ที่แนะนำบริการดี ๆ มาให้ใช้กันนะครับ

รบกวนใครสมัครแล้ว ช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับ ว่าดีต่างจาก SiamInbox.net ยังไง เพราะ SiamInbox.net ถ้ารับ Fax อย่างเดียว ก็ 600 บาท ต่อปีเหมือนกัน แต่ 1200 บาทต่อปี ส่ง Fax ได้ด้วย

จริงๆ อยากได้เป็นเบอร์ตรงเหมือนกัน แต่แพงกว่ากัน 7 เท่าตัว. ค่าเลี้ยงเบอร์แพงจัง.

พอใจอันไหนก็ใช้อันนั้นหนะครับ เพราะไม่เคยใช้เหมือนกัน
แต่ที่เลือกใช้ส่วนนึง เพราะพวกเรากันเอง และพี่หมวยแนะนำด้วย และก็ไม่แพง เลยไม่ได้หาที่อื่นเลย

หากบบ้านมีเบอร์ 02 อยู่แล้วก็เอาคอมสักตัว มาต่อโมเด็ม รอรับ Fax แล้วส่งต่อไป email ก็ได้เช่นกันนะครับ

หากจ้างเลี้ยงเบอร์เปิดเบอร์ที่บ้าน ใช้น่าจะคุ้มค่ากว่าครับ

สาเหตุที่เลือกใช้ของพี่หมวยเพราะว่าคนกันเองใน THT นี้ครับ จริงๆผมก็รู้จัก siaminbox มานานแล้วเหมือนกัน แต่ในเมื่อของคนกันเองก็เลยเลือก อีกทั้งรู้สึกว่าเป็นกันเองมากๆครับ

ส่วนใครอยากได้เบอร์ตรงผมว่ามันคุ้มน่ะครับปีละ 3600 บาท ไม่ต้องเสียค่าไฟด้วยครับ

กลับมาอ่านอีกที แอบซึ้ง ขอบคุณน้องๆ ทุกท่านค่ะ อย่าทำคนแก่น้ำลาย เอ๊ย น้ำตาไหลจิ

ขอให้ร่ำรวยครับ ^^. ผมคงใช้ SiamInbox ไปก่อน เพราะว่าส่ง Fax ได้ด้วย ไว้ของพี่หมวยใช้ได้แล้ว จะไปใช้บริการนะครับ : D

ตอนนี้บริการนี้ถูก rename เป็น Faxy นะคะ เพียง 600 บาท / ปี เท่านั้น

^
^
^
ต่างกันกับอันเดิมไหมครับผม

ไม่ต่างค่ะ ตั้งชื่อให้เรียกง่ายขึ้นแค่นั้นอะค่ะ :slight_smile:

ผมเมลล์ไปหาพี่เรื่อง customer service 24x7 anywhere ครับ ได้รับไหมครับผม

ฝากคุณอ้อมเช็ค Junkmail ด้วยนะครับพี่หมวย วันสองวันแล้วครับ / คราวที่แล้ว เอ่คุณอ้อมไม่ได้รับเมล์ผมสักที ที่ไหนได้ตกไป Junkmail
พอดีผมไม่มีเครื่องเทส ส่งเข้าตอนนี้ เลยจะขอรบกวนคุณอ้อมเขาส่งทดสอบให้หน่อยครับ
ต่อ 224 และได้เมล์แจ้งชำระค่าบริการไปแล้วครับ

ปล. เอ่บริการนี้เป็นของพี่หมวยไหมครับ

ขอรบกวนพี่หมวยด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ
มีน.

เบอร์ตรงขอลดราคาหน่อยครับ จะหายซึ่งไหมครับนี่