รถคันนี้แน่จริงๆ เครื่องบิน f16 ตกมาชน...ไม่เป็นอะไรเลย

ภาพเป็นข่าว lol lol lol

โห…ลุงแจ๊ค หลงกล…ตามมาเก็บเครื่องที่ลุง ซ่อม อ้าว…ลำเล็กนิดเดียว…ไม่ใหญ่เหมือนที่ลุงขี่เลยครับ… :flame:

ถ่ายจากกองบิน 1 แน่เลย ตอนฝึกร่วมอะไรนั่นชัวร์ จำได้ สองท่อ เครื่องบินขับไล่ผมออกจากบ้าน(หนวกหูชิบหาย)

ลุงแจ๊ค ถึงได้หนีไปอยู่ปากช่อง ท่ามกลางธรรมชาติ และป่าเขา

ห่างไกลจากสนามบิน แล้ว ครับ ไม่งั้น

แสดงว่าอยู่โคราชหรอครับ

ตั้งแต่เกษียนตัวเองออกมาจากสีเทา…ก็จะเดินทางท่องเที่ยว ไปทั่วครับ

อ่อ ครับ ถ้าเข้ามาในตัวเมืองก็แวะมาทักทาย คุยกัน ได้ครับผม

:slight_smile:

[color=purple][size=3]ขอบคุณครับ

สวัสดีครับลุงแจ๊ค…

งี้มาเจอฝูงบินใน กทม. กันหน่อยเถอะ http://www.thaiflight.com (ไม่ค่อยจะขึ้นบินคับ) เอาแต่เมาเหล้าซะมากกว่าหากชอบเล่น Simulator ก็น่าจะรู้จัก Thai Fight นะครับ… เว็บนี้อายุอานามไม่มากคับลุง (อ่อนกว่าลุงเล็กน้อย) อิอิ
ลุงขับ ฮ. ด้วยไหม… เมื่อก่อน ฮ๊อบขั้นๆลงๆหน้าบ้านบ่อยๆ (ฮ. อาร์ซีนะ)

[color=blue]โห…ส่งมือปืนสาวๆมาคุ้มกัน…ขอบคุณครับ…ช๊อบชอบ…ลุงแจ๊คก็ไม่ได้บิน…มานานแล้วครับ…ตั้งแต่ลาสิกขาบท