ใครรับลง ensim บ้างครับ

ไม่ทราบว่าในบอร์ดนี้มีใครมั้งครับที่รับลง ensim pro 4 for win 2003 server ลงชื่อกับเบอร์โทรไว้นะครับเรื่องราคานั้นคุยกันได้ครับ (ขอผู้ที่มีความชำนาญในการลง และแก้ปัญหาเกี่ยวกับ ensim และ win 2003 server และสามารถสอนรายละเอียดผมคร่าวๆ ได้นะครับ)

ไม่ทราบว่าในบอร์ดนี้มีใครมั้งครับที่รับลง ensim pro 4 for win 2003 server ลงชื่อกับเบอร์โทรไว้นะครับเรื่องราคานั้นคุยกันได้ครับ (ขอผู้ที่มีความชำนาญในการลง และแก้ปัญหาเกี่ยวกับ ensim และ win 2003 server เป็นด้วยนะครับ)

อิอิ ensim สบายๆ