อยากได้ Email Hosting สำหรับคนซัก 100 คน ที่กัน Spam ดีๆ มีใครแนะนำ/เสนอไหมครับ

อยากได้ Email Hosting สำหรับคนซัก 100 คน ที่กัน Spam ดีๆ มีใครแนะนำ/เสนอไหมครับ

ขอบคุณครับ

google apps ครับ
หรือไม่ก็ windows live custom domain

Google Apps ครับ จ๊าบสุดแล้ว

มาคอนเฟิร์มว่า Google App ดีสุด แต่ตัวฟรี ได้แค่ 50Account / Domain นะครับ อาจต้องแบ่งเป็น 2 Domain เอา

รับทำ ระบบ Email hosting

มีระบบกันสแปม + เช๊คไวรัส
ทำ domain key + authorize domain ใน yahoo,hotmail network ให้ครับ
สามารถใช้งานได้ทั้ง POP,IMAP,IMAP-ssl,POP-ssl
เลือกได้จะให้ authen ผ่าน MYSQL หรือ LDAP
มีระบบจัดการ Add/del/edit account ให้ครับ
Base on Unix system
มี site reference หลายที่

สนใจหรือขอรายละเอียดเพิ่มเติม
PM หรือเมลมาได้ที่ golfreeze[at]packetlove.com น่ะครับผม
lol

รับทำเหมือนท่านบนเลยอ่าครับ spec เหมือนกันเลย เหอๆๆ ทำทั้ง SPF และ DKIM ในตัวเดียวกัน แต่เป็น add on ให้สำหรับ package VPS ครับ

เพียงซื้อ package ของ VPS สามารถเพิ่ม add on นี้ได้โดยเพิ่มเพียง 500 บาท/เดือน

รับครับ สนใจ PM ได้เลย