ส่ง email หา admin ไม่ได้นะครับ

คือผม มี เรื่อง เกียวกับ กระทู้ ต่างนะครับ
ว่าไม่บางกระทู้ไม่เหมาะสมนะครับ
ผม อยากจะติดต่อ กับ admin นิดหนึ่ง
แต่ ไม่สามารถ ส่ง pm ได้มันขึ้น error นะครับ
อย่างไร รบกวน เมล์ กลับที่ thaidreamhost@hotmail.com
ผมจะติดต่อได้ที่ไหนบ้างครับ

PM ได้นะครับ ขึ้น Error อะไรเหรอครับ
จริงๆ สิ่งที่ผมเห็นว่าจะได้ประโยชน์มากกว่าการลบกระทู้ คือการชี้แจงข้อมูลที่ถูกต้องครับ
ผมเชื่อว่าคนอ่าน THT ค่อนข้างจะมีความรู้ และเขาจะพิจารณาจากเหตุและผลได้ดี
ถ้าคำอธิบายของคุณถูกหลักการ ผมเชื่อว่า คนที่ให้ร้าย (ถ้ามี) ก็คงจะโดน
discredit ไปโดยปริยายครับ

ใจเย็นครับ ถ้ามีคนจ้องโจมตี เขาไม่เขียนตรงนี้ ก็ไปเขียนที่อื่นได้อีกแยะ

Note: เว้นที่กระทู้ที่ผมเห็นว่าไร้สาระจริงๆ แจ้งมา ลบให้ได้
และเช้านี้ ลบให้แล้วอันนึงครับ

ขอบคุณครับ

ผมไม่ได้ โกรธนะครับ
เข้าใจว่า คนที่เขียน หวังดี
แต่มันมองได้ หลายแง่นะครับ ถ้า อยาก ส่งข้อมูลถึง ผม
ไม่ต้องประกาศ ผ่าน board ก็ น่าจะดีนะครับ
ส่งถึง pm ดีกว่า

ไงก็ขอบคุณนะครับ