E-Makering ธุรกิจที่กำลังมาแรง?

E-Makering การส่งอีเมล์เพื่อทำการตลาดนั้นขณะนี้กำลังไดด้รับความนิยมมาก
เพียงแค่ ดูด แล้วส่งข้อความเน้นพวกเข้าเหล่านี้ได้เงินกันถึง ส่งครั้ง ล่ะ 400 บามเลยทีเดียว
นอกจากนั้นพวกเค้ายังซื้ออีกเมล์จำนวนมาก โดยกำหนดว่า 1000 Mail ให้ 50 บาท (เข้าก็มีโปรอแกรมเช็คอยู่ดี)

เด็จม่ะ น่าทำเนอะ

ถ้าน้องกายทำนะน้อง เว็บน้องจะล่มเป็นเว็บแรก เพราะพี่จะ DDoS ไปเอง

ถ้าน้องกายทำนะน้อง เว็บน้องจะล่มเป็นเว็บแรก เพราะพี่จะ DDoS ไปเอง

:lol: :lol:

อ่ะๆๆ … คุณ iCeZ ติดคุก 10 ปีเชียวนา … :nuts:

เหอๆ ผมไม่สนครับ ผมรำคาญไอพวกนี้มากแล้ว

เหอๆ ผมไม่สนครับ ผมรำคาญไอพวกนี้มากแล้ว

อย่าทำเลยน้อง กาย เพราะท่าน iCeZ คงเหนื่อยลบเมล์จะแย่อยู่แล้ว…แซวๆๆๆ

ต่อให้ติดคุกก็จะตามไป DoS :slight_smile:

ต่อให้ติดคุกก็จะตามไป DoS :slight_smile:

ถ้าน้อง guy ทำจริงละก็ แค่ DOS ไม่พอหรอกครับ ต้องเจอ car boom … พังไปทั้งเครื่องเลย อิๆ :smiley:

เห็นว่า e-Marketing คลิกเข้ามาดูเลย แต่กลายเป็นน้องกายล่อเป้าซะงั้น
อย่าทำเลยครับ คนกันเองรุๆ กันอยู่… ไอ้พวกไม่รู้ ก็ปล่อยเค้าทำไป…

:rolleyes: เลิกใช้ linux ไปเล่น dos กันซะงั้น

สงสัยชอบ บิลเกต :angry:

DDoS = D…อะไรซักอย่าง Denial of Service ครับ คือการทำให้เครื่องเซิฟเวอร์ทำงานหนักจนไม่สามารถทำอะไรได้

คนละอันกับ Dos = Disk Operating System ของ Microsoft นะครับ

ปล. นี่แซวเล่นรึเปล่า หรือผมซีเรียสเกิน ???

ขนาดผมเป็นผู้ให้บริการโฮส มันก็ยังมีเมล์จากโฮสน้องใหม่ มาชวนให้ไปใช้บริการเลย :lol:

ฉบับแรกก็ขำๆ พอฉบับที่ 5-6 ชักเริ่มขำไม่ออกแล้ว :angryfire:

ตอนนี้ซื้อระเบิดมือไว้ 2 ลูกแล้ว ถ้าทนไม่ไหว จะยัดใส่ตู้เลย คอยดูสิ :dgrin:

หนูไม่ได้ทาม แค่กำลังจะบอกว่าตอนนี้ธุรกิจประเภทนี้ในมาเยอะจางงงงง

(แค่นั้นแฟละ พี่ Icez ไป Cler ที่ MSN ซะดีๆ Block จะดิ้นตายตรงนี้เลย)

DDoS = D…อะไรซักอย่าง Denial of Service ครับ คือการทำให้เครื่องเซิฟเวอร์ทำงานหนักจนไม่สามารถทำอะไรได้

คนละอันกับ Dos = Disk Operating System ของ Microsoft นะครับ

ปล. นี่แซวเล่นรึเปล่า หรือผมซีเรียสเกิน ???

Distributed ครับ คือใช้หลายๆ เครื่อง จากหลายๆ ที่ตั้ง แบบเรียกง่ายๆ ว่ารุม