ข่าวดี ! DTAC เสือปืนเตรียมเปิด iphone 4 อีกไม่กี่เดือนข้างหน้าแล้ว

หึหึ ชอบว่ากันจังนะว่า dtac ชอบทำอะไรชักช้า คราวชักเร็วบ้างแล้วล่ะ เพราะจะเตรียมเปิดตัว iphone 4 อีกไม่กี่เดือนแล้ว ไม่ต้องรอถึงกลางปีหน้าาาา

dtac ยุคหลัง ๆ ชอบให้คนปรามาสว่าเป็นโอเปอเรเตอร์ความรู้สึกช้าม๊าก มาก คนอื่นเขาขาย iphone กับ BB จนโกยอิ่มหนำสำราญแล้ว dtac เพิ่งจะมา แต่อย่างน้อยมาทีหลังก็ทำอะไรให้เหนือกว่าก็โอเค๊

แต่เร็ว ๆ นี้ dtac กำลังจะลบคำสบปรามาสครั้งยิ่งใหญ่แล้วล่ะครับเมื่อ dtac ถึงขั้นส่ง Press Release ให้แก่สื่อมวลชนเพื่อยืนยันว่า dtac เตรียมเปิดตัว iphone 4 แน่อีกไม่กี่เดือน ดังต่อไปนี้

[u]"ดีแทคจะเปิดตัว iPhone 4 ซึ่งเป็นสมาร์ทโฟนที่บางที่สุดในโลกพร้อมหน้าจอสีที่มีความละเอียดสูงสุดเท่าที่เคยมีมาในตลาดสมาร์ทโฟนในประเทศไทยในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้า

เป็นข่าวดีมากครับ

Dtac BB โครตห่วย

ก็ apple เป็นคนบอกเองไม่ใช่หรอครับ ว่าจะขายในไทยเดือนกันยายน

มันไม่ใช่เพราะ DTAC ทำเร็วหรืออะไรนี่เลย

ขึ้นอยู่กับพื้นที่ด้วยมั๊ง วิวใช้แถวๆบางรัก ก็ปรกตินะ ไม่เคยมีปัญหาใดๆ

ลุงเท่าที่เจอนะ ชอบแอบเน่าบ่อย เมื่อวานก็เน่า ทั่วเลย แถมชอบ edge รั่วเงินหายอีก

ถ้าพูดถึง EDGE ผมปลื้ม DTAC สุดๆแล้วนะ / EDGE ของ TrueMove นี่ไม่ไหวเลย

EDGE รั่วลองเซท default browser เป็น hotspot prefer สิ มันจะได้เรียกค่า wifi ก่อน ไม่ไปเรียก EDGE/GPRS แต่ไม่ค่อย EDGE รั่วนะ BB มันเนียนมากมาย

ห่วยยังไงอ่ะตี้ พี่ใช้ก็นิ่งดีตลอดนะครับไม่เคยงอแงเลย

ถ้าบอกว่า BB dtac ดี แสดงว่าตั้ง BB ไว้เฉยๆๆ เพราะมันเน่าทุกคืน

ถึงมาไทย คิดจะซื้อ กระเป๋าฉีกแน่ครับ

BB ดีแทคห่วยจริงครับ

อย่างนี้ต้องลองซะแล้วครับ

ตัดใจจาก น้องไอ น้องบี

Edge DTAC เร็วสุดคร๊าบบ

อยากได้ iphone 4 ง๊าๆๆๆ ทำไงดีิ

[quote author=Freedomlover link=topic=28170.msg264053#msg264053 date=1276272538]
ตัดใจจาก น้องไอ น้องบี

รอซื้อ เห็นทีไรอยากเอามาเขียน app เล่นทุกทีเลย

รีบมาไทยด่วนเลย เขียน web video xml เจน html5

สาวกดีแทค รอ รอ รอ

ซื้อ MBK ฮะ อิอิ ผมเน้นถูกเข้าว่า

ถ้าออกมาแล้ว ราคา 3Gs ตก

ผมไปซื้อ 3Gs ดีกว่าครับ

ปล.ถ้า 3Gs ลดมาซัก 15k ผมจะรีบซื้อเลยนะเนี่ย