ขอถามหน่อยครับเกี่ยวกับ Driver R200

ขอถามหน่อยครับเกี่ยวกับ Driver R200

ไม่ทรายว่ามันมี Driver Sounds ป่าวครับ

จะเอามาทำ auto DJ

มีในแผ่น driver ที่ติดมากับเครื่องนั่นแหละครับ
ตอนลง windows ลงจากแผ่น installation ของ Dell หรือเปล่า ถ้าลงจากแผ่นนั้นมันจะมี driver ให้ครบหมดแล้วครับ

r200 มี chip sound ด้วยหรอครับ

ถ้าใช้ sam ให้เลือก output เป็น null output นะครับ จะได้ไม่มีปัญหาเรื่องการ์ดเสียง

อ้าวกำ ดูผิด ไม่มีจริง ๆ ด้วย

ขอบคุณพี่มากเลยคราบๆๆๆ

ปรับตรงsamไงครับใช้แซมออโต้ก้ได้ :flame: