domaintools.com มันเช็คข้อมูลลึกน่ากลัวเหมือนกันนะคะ

วันนี้นั่งทำงานให้ลูกค้า เค้าให้เพิ่มโดเมนให้อีกชื่อ แต่ไม่ให้ข้อมูลเพิ่มเติม เลยต้องไปค้น whois ของเก่ามา copy ใช้ แล้วไปใช้ engine ของ domaintools.com (เพื่อความสะดวก) ตกใจเหมือนกัน เห็นข้อมูลอื่นที่ไม่เกี่ยว อันได้แก่ข้อมูลจาก DMOZ ประมาณว่า ข้อความที่ปรากฏนั่น ดิฉัน add กะมือ ฮ่าๆๆๆ พอเห็นถึงกะอึ้งไปเล็กๆ แหม มันต้องแจกแจงมากขนาดนี้เชียวเร๊อะ สุดๆ เลยนะ

ปล. เจ้า description ใคร edit ไม่รู้ edit ได้น่าเกลียดมาก ดิฉันเป็นคน edd domain นี้เฉยๆ

[center]ได้ข่าวไม่ค่อยสบายยังทำงานแต่เช้าเลย
ขยันจิงๆ อิอิ
แวะมาเติมความรู้มั่ง อ่านไปไม่เข้าอะไรเลย
อ่านแล้ว อ่านอีก ซักวันเราจะโต๊ เราจะโต๋… เราจะโต
ใสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส[/center]

Editor เหลือน้อยเต็มทน … ที่ยังอยู่ก็ไม่รู้สติสตังค์ดีอ่ะป่าว

พึ่งเห็นกระทู้นี้ ว่าแต่ว่าระเอียดจริงๆ นะครับ มีถ่ายภาพหน้าเว็บเก็บไว้ด้วย
http://whois.domaintools.com/thaihosttalk.com

แถมบอกอีกแนะว่าดอทอะไรยังว่างอยู่
จดเลยดีมั้ยน้อชื่อนี่

[quote author=bunpot link=topic=4006.msg34833#msg34833 date=1160162288]

แถมบอกอีกแนะว่าดอทอะไรยังว่างอยู่
จดเลยดีมั้ยน้อชื่อนี่