ทำไงดีทรานเฟอโดเมนจาก domainspricedright.com ไม่ได

ทำไงดีทรานเฟอโดเมนจาก domainspricedright.com ไม่ได้ครับ จะทรานเฟอมาที่ dorecti แต่มันไม่ยอมอ่ะ ติดต่อไป มันก็บอกว่าทรานเฟอไม่มีปัญหา แต่ทำไมไม่ได้ เหมือนมันก๊กโดเมนไว้ ทำไงดีช่วยหน่อยครับ

ใครที่มีแอคเค้า อยูในนั้น แล้วสามารถต่ออายุได้ ช่วยติดต่อ ผมด่วนนะครับผม โดเมนจะหมดอายุแล้ว ช่วยด้วยครับผม

อีเมล์ admin@thaiidea.net

ตอนผมจะย้ายออกจาก name ไป enom ก็เป็นเหมือนกัน
ทั้งๆที่เราปลด lock แล้ว พอแจ้งย้ายมันบอก domain lock อยู่ transfer cancel

เลยส่งเมล์ไปทาง support ของ name (cc ถึง enom) ก็ได้รับการตอบกลับมาว่า status ตอนนี้ unlock แจ้งย้ายใหม่อีกทีไม่น่าจะมีปัญหาแล้ว

พอแจ้งย้ายใหม่อีกทีก็ผ่านโดยที่ไม่มีปัญหาอะไร อาจเป็นเพราะว่าตอนแจ้งครั้งแรกปลด lock แล้วก็แจ้งย้ายเลย แต่กว่าจะ fail มัีนก็ผ่านไป 3 วันแล้ว

ผมเคยย้ายจาก domainrightnow ก็ปรกตินะครับ ของ wildwestdomains อาจจะยุ่งหน่อย

ส่วนถ้า transfer ไม่ผ่าน เดี่ยวผมต่ออายุให้ จากที่เดิมอะครับ คิดว่าน่าจะอยู่ที่ 7.8 usd

Thaitumweb นี่ Support ดีจังครับ

ช่วยเหลือกันคัรบ คนทำธุรกิจประเภทเดียวกัน ช่วยดีกว่า แกล้งกันคับ

ผมก็เคยมีโดเมนที่ domainrighnow แล้วเกิดย้ายไม่ทัน ต่ออายุก็ไม่ได้ พอดี วงเงินบัตรเต็ม ก็วานๆ เขาต่ออายุให้เหมือนกัน

ช่วยเหลือกันคัรบ คนทำธุรกิจประเภทเดียวกัน ช่วยดีกว่า แกล้งกันคับ

ผมก็เคยมีโดเมนที่ domainrighnow แล้วเกิดย้ายไม่ทัน ต่ออายุก็ไม่ได้ พอดี วงเงินบัตรเต็ม ก็วานๆ เขาต่ออายุให้เหมือนกัน