รบกวนเรื่องประมูล Domain

อยากจะสอบถามผู้รู้ครับ ว่าเวลาเราจะประมูล Domain ครับ ต้องทำไงบ้างครับ แล้วต้องทำให้Domain นั้น ได้ pr ไหม หรือ จดเวลาแล้วนำมาประมูลได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

ผมว่าถ้าเป็นชื่อที่ยังพอดูมีราศีสักนิด อันนี้ผมว่านำมาประมูลได้เลยครับ
แต่ถ้าพอดูแล้วชื่อโดเมนไม่ค่อยตรงกะ Keyword ที่น่าสนใจมาก ผมว่านำไปทำ PR แล้วประมูลน่าจะดีกว่าครับ

ถึงคุณ Se7enKeNz

กำหนดของ Signature: ห้ามมี Graphic และความยาวไม่เกิน 5 บรรทัดครับ

ได้ชื่อสวยๆ จดมาขายต่อได้ราคางามๆ เลยนะ แต่ถ้าชื่อธรรมดาๆ ถ้ามี PR ก็ขายเว็บไปได้ครับ