อยากทราบวิธีการย้าย Domain จาก Resellerclub -> Resellerclub ต้องทำยังไงครับ

อยากทราบวิธีการย้าย Domain จาก Resellerclub -> Resellerclub ต้องทำยังไงครับ

แบบย้ายจาก อีก Reseller มาอีก Reseller แบบไม่ต้องต่ออายุ Domain อะครับ

ขอบคุณครับ

ก็ Move Service ธรรมดาๆเอาอ่ะครับ เพียงแต่ปลายทางที่เราต้องการ ไม่ต้อง กำหนดเงิน ให้ใส่เป้น 0

ก็ Move Services ปกติ แต่ต้องระบุ User ID ที่ต้องการจะ Move ไปครับ

lol

๊User ID ของ Reseller ที่จะ Move เหรอครับ

1. Add customer แล้วจะได้ Customer ID ครับ
  2. Move Service แล้วใส่ Customer ID ลงไป

แค่นั้นครับ ทำไม่ยาก

ผ่านมา 3 วัน ยังขึ้นสถานะ แบบนี้ครับผม ช่วยแก้ไข หรือแนะนำทีครับ

ทำตามนี้ครับ…มันมาทันทีไม่ต้องรอครับ

มาแล้วครับ แต่ขึ้นสถานะตามภาพด้านบนครับ Processing… ตลอดเลยครับ

ผมทำแบบ

1. Move Service แล้วใส่ Customer ID ลงไป

แล้วก็รอ…

ที่ย้ายนั้น ไม่ทราบว่าย้ายไป Resellerclub หรือว่าย้ายไปที่อื่นครับ ปกติ Resellerclub ด้วยกัน ผมเคยรอนานสุด 1 ชม

Resellerclub ครับ