ใครให้บริการ Domain Reseller เข้ามาแนะนำตัวหน่อยครับ

ใครให้บริการ Domain Reseller เข้ามาแนะนำตัวหน่อยครับ

จะจดโดเมนหลายๆ อันไว้ใช้เอง และอาจจะขายต่อบ้างตามสมควร…จนถึงทำเป็นธุรกิจ(เล็กๆ)
เลยกำลังมองหาผู้ให้บริการ Domain Reseller ในไทยที่พอจะคุยกันรู้เรื่อง
อัธยาศัยดีอย่างสม่ำเสมอ มั่นใจในคุณภาพและบริการของตัวเอง
รับโทรศัพท์ด้วยน้ำเสียงที่มีความกระตือรือร้นอยากจะบริการ เป็นคนใจบุญศุลทาน ชอบช่วยเหลือผู้อื่น
มีจิตใจดีงาม มีความเข้าใจและเห็นอกเห็นใจผู้อื่น คิดถึงใจเขาใจเรา เป็นคนไม่หงุดหงิดง่าย
สุขุม เก็บอารมณ์ความรู้สึกเป็นอย่างดี อดทน ไม่ย่อท้อต่ออุปสรรค

ช่วยเสนอตัวมาหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ครบเครื่องเลยนะครับแบบนี้

แต่ของแบบนี้ต้องดูนานๆนะ เดี่ยวธาตุไฟเข้าแทรกอาจ ไม่เหมือนกับตอนแรกที่เสนอตัวเข้ามา… lol

อืมมม … ไม่ได้ที่น้ำเสียงแหะ เพราะเสียงออกจะโหดร้ายไปสักนิด สนใจกี่โดเมน pm มาคุยได้ครับ มีหลายแบบให้เลือก

Onlinenic ครับ สนใจสอบถามได้

[quote author=คนจน link=topic=4091.msg32256#msg32256 date=1157260578]

จะจดโดเมนหลายๆ อันไว้ใช้เอง และอาจจะขายต่อบ้างตามสมควร…จนถึงทำเป็นธุรกิจ(เล็กๆ)
เลยกำลังมองหาผู้ให้บริการ Domain Reseller ในไทยที่พอจะคุยกันรู้เรื่อง
อัธยาศัยดีอย่างสม่ำเสมอ มั่นใจในคุณภาพและบริการของตัวเอง
รับโทรศัพท์ด้วยน้ำเสียงที่มีความกระตือรือร้นอยากจะบริการ เป็นคนใจบุญศุลทาน ชอบช่วยเหลือผู้อื่น
มีจิตใจดีงาม มีความเข้าใจและเห็นอกเห็นใจผู้อื่น คิดถึงใจเขาใจเรา เป็นคนไม่หงุดหงิดง่าย
สุขุม เก็บอารมณ์ความรู้สึกเป็นอย่างดี อดทน ไม่ย่อท้อต่ออุปสรรค

ช่วยเสนอตัวมาหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ลองอ่านข้อมูลนี้ดูครับ…

ชำระเงินมาก็ใช้งานไป… ไม่ชอบพูดมาก พูดตรงๆ

enom ครับ สนใจ pm มาได้ หรือจะให้สร้าง account ให้ก็ได้ครับ