เรื่องการเพิ่ม domain ใน DA ครับ

คือในกรณีที่เรามี website อยู่แล้ว แต่อยากจะเพิ่ม domain อื่นเพื่อใช้กับ directory เดิม หรือเปลี่ยน domain ไปเลย ไม่ทราบว่า DA ทำได้ไหมครับ ถ้าได้ทำอย่างไรครับ อึนมาก ไม่เคยทำครับ ลองๆกดๆเล่นๆดูแทบจะทุกเมนูแล้วไม่เจออะไรทำนองนี้เลย

Domain Setup / Change a domain name ครับ

ถ้าจะ add domain เพิ่มเข้าไปแต่ใช้ directory เดิมก็ไปที่ Domain pointers ครับ

ขอบคุณทั้งสองครับ ผมเบลอเองที่หาไม่เจอ ขอโทษด้วยครับ :frowning:

ถ้ามองผ่านๆ บางทีมันไม่เห็นครับ ^^

ไม่เป็นไรครับ แถวนี้มีแต่คนเก่งๆ เค้ายินดีช่วยอยู่แล้วครับ