มีเพื่อนๆท่านใด รับพัฒนา ระบบการตั้งค่า domain control บ้างครับ

ไม่ทราบว่ามีเพื่อนๆ สมาชิกท่านใด รับพัฒนา ระบบการตั้งค่า domain control สำหรับเว็บไซต์สำเร็จรูป มีหรือไม่ครับ

ผมก็เรียกชื่อระบบแบบนี้ไม่ถูกครับ คือต้องการให้เว็บย่อย สามารถมีโดเมน และตั้งค่า อีเมล์ เป็นของตัวเองได้เลย

โดยที่ไม่ต้องการ redirect ไปฝากไว้ตาม ลิ้งก์ของเว็บสำเร็จรูป ไม่ต้องการเขียน iframe ครอบเอาไว้นะครับ

ท่านใดรับพัฒนา ระบบด้านนี้ ติดต่อทาง Pm หรือฝากรายละเอียดการติดต่อไว้ได้เลยครับ :slight_smile:

ขอบคุณครับ

เรียกกันว่า API ครับ ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด