รบกวนดู dns ให้ผมหน่อยคับ พอดีไปตั้งค่าแล้วมันขึ้นตามรูปอะคับ

รบกวนดู dns ให้ผมหน่อยคับ พอดีไปตั้งค่าแล้วมันขึ้นตามรูปอะคับ
ใช้โดเมนของ onlinenic อะคับ เวลาเข้าไปตั้งค่าจะขึ้นตามรูปนี้

แต่ก่อนหน้านี้ ใช้โดเมนอื่นๆ ไปตั้งค่าให้ชี้มาที่ ns1.g-clubs.com กับ ns2.g-clubs.com อะคับ
รบกวนดูให้หน่อยคับว่า dns ทั้ง2นี้ใช้ได้ไหม

พอดีกดไปตั้งค่า มันขึ้นว่า DNS1 notregister อะคับ

ขอบคุณคับ

ping ดูแล้ว ns1.g-clubs.com ใช้ไม่ได้นะครับไม่มีต้อง registered ก่อนนะครับ ทำได้ใน reseller account ครับ user account ทำไม่ได้ (สำหรับ onlinenic นะครับ)

ต้องไปจด ns1.g-clubs.com